คอเดียวกัน
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คอเดียวกัน

ศูนย์รวมคนที่ใจตรงกัน

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แฟนไม่ทำให้.....เลยมาหาคนที่จะทำให้เรา

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
joakimnoore

แฟนไม่ทำให้.....เลยมาหาคนที่จะทำให้เรา Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แฟนไม่ทำให้.....เลยมาหาคนที่จะทำให้เรา   แฟนไม่ทำให้.....เลยมาหาคนที่จะทำให้เรา EmptyThu Dec 29, 2011 3:13 pm

เมียผมไม่ยอมใช้ปากให้คับ.....เเต่ผมชอบมาก....มีคัยช่วยผมได้ไหมคับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
zefiro

แฟนไม่ทำให้.....เลยมาหาคนที่จะทำให้เรา Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แฟนไม่ทำให้.....เลยมาหาคนที่จะทำให้เรา   แฟนไม่ทำให้.....เลยมาหาคนที่จะทำให้เรา EmptySat Dec 31, 2011 9:40 pm

ใส่ยาปลุกเซ็ก หรือมอมเหล้าคับ แล้วลองดูคับ
tle28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แฟนไม่ทำให้.....เลยมาหาคนที่จะทำให้เรา   แฟนไม่ทำให้.....เลยมาหาคนที่จะทำให้เรา EmptyFri Sep 21, 2012 12:39 pm

ผมก็เหมือนกัน เซ็ง

แฟนไม่ทำให้.....เลยมาหาคนที่จะทำให้เรา
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1